JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA NAMTUMBO
JIMBO LA NAMTUMBO

Kumb. Na. DED/NMT/E.40/6/28 Tarehe 21.09.2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA
Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la NAMTUMBO kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya
Kanuni za Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni
za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020,
anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi

za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu utakaofanyika tarehe 28 Oktoba, 2020 kama

ifuatavyo:-
1. MSIMAMIZI WAKITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 349).
2. MSIMAMIZI MSAIDIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA
(NAFASI 698). _
3. KARANIMWONGOZAJI WAPIGA KURA (NAFASI 349).

SIFA ZA WAOMBA]I WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZI WA _KITUO CHAVKU_PIGIA KURA

Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;

i (b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
(c) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;

Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza
kusoma na kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya

Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura; na
(e) Ikiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA

WAPIGA KURA

(a) Awe raiawa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidj;
(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(©) [kiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu;






