



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA ERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMBO



29/06/2023

TANGAZO LA KUAHIRISHWA USAILI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMBO ANAPENDA KUWATANGAZIA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KAZI YA UDEREVA DARAJA DRJ II AMBAO WALIKIDHI VIGezo (SIFA) NA KUITWA KWENYE USAILI KWA TANGAZO LENYE **KUMB. NA. DED/NMT/E.30/3/120** LA TAREHE 23.06.2023 ULIOPANGWA KUFANYIKA KUANZIA TAREHE **02/07/2023 HADI TAREHE 03/07/2023** KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMBO KUWA UMEAHIRISHWA HADI MTAKAPOTANGAZIWA VINGINEVYO

TUNAOMBA RADHI KWA USUMBUFU AMBAO UMEJITOKEZA ULIOKO JUU YA UWEZO WETU.

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA,

.....
HAMIS MKELLE
K.N.Y MKURUGENZI MTENDAJI (W)
NAMTUMBO